PBA300F-24 Cosel Vietnam
Thông số kỹ thuật PBA300F-24 Cosel Vietnam:
| Điện áp đầu vào | AC85 – 264V 1Φ hoặc DC120 – 350V * | |
|---|---|---|
| Đầu ra | Công suất | 336W |
| Điện áp/Dòng điện | 24V 14A ACIN 100V 24V 14 (16,5) A ACIN 200V | |
| Phạm vi điện áp có thể điều chỉnh | 16,50 – 26,40V | |
| Bảo vệ quá áp | 28,8 – 37,2V | |
| BẬT/TẮT từ xa | Cung cấp | |
| Cảm biến từ xa | Cung cấp | |
| Người khác | – | |
| Nhiệt độ/Độ ẩm hoạt động | -20 đến +71℃ (Yêu cầu giảm công suất), 20 – 90%RH (Không ngưng tụ) | |