Thiết bị trao đổi nhiệt ENH-120HD-100 Apiste Việt Nam
Thiết bị trao đổi nhiệt ENH-120HD-100 Apiste Việt Nam bộ trao đổi nhiệt cho tủ điện công nghiệp sử dụng công nghệ heat exchanger không dùng compressor và gas lạnh

Thông tin chung Thiết bị trao đổi nhiệt ENH-120HD-100 Apiste Việt Nam
Thông số kỹ thuật Thiết bị trao đổi nhiệt ENH-120HD-100 Apiste Việt Nam
NH-120HD-100 thuộc dòng ENH Series của Apiste, sử dụng nguyên lý trao đổi nhiệt giữa không khí bên trong và bên ngoài cabinet thông qua heat pipe / plate heat exchanger.
Thiết bị thực hiện:
- Giải nhiệt cho cabinet kín
- Giảm nhiệt cho PLC / inverter
- Ngăn bụi và hơi dầu xâm nhập
- Duy trì nhiệt độ ổn định trong tủ điện
Khác với air conditioner thông thường, heat exchanger:
- Không sử dụng compressor refrigeration
- Không dùng gas lạnh
- Tiêu thụ điện năng thấp
- Bảo trì tối thiểu
Hệ thống hoạt động theo cơ chế:
- Tuần hoàn khí kín
- Trao đổi nhiệt qua heat exchanger
- Không trao đổi trực tiếp không khí môi trường với bên trong cabinet
| Thuộc tính | Thông số |
|---|---|
| Loại thiết bị | Control Panel Heat Exchanger |
| Dòng sản phẩm | ENH Series |
| Model | ENH-120HD-100 |
| Kiểu lắp đặt | Outdoor heat exchanger |
| Điện áp hoạt động | 100 VAC ±10% |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Công suất tiêu thụ | 86 / 80 W |
| Nhiệt độ môi trường tối đa | ≤ 60 °C |
| Độ ẩm môi trường | 95% RH outside / 85% RH inside |
| Số lượng quạt | 2 |
| Kích thước | H655 × W225 × D90 mm |
| Khối lượng | ~8 kg |
| Vật liệu vỏ | Stainless steel |
| Kiểu làm mát | Heat exchanger |
| Chuẩn môi trường | Industrial outdoor use |
Xem thêm sản phẩm chúng tôi cung cấp
| Origin | Brand | CODE |
| 100% Japan Origin | Apiste Vietnam | Model: ENC-GR510L-SUS (Non Freon/SUS Model) Model: ENC-GR510L-SUS(Non Freon/SUS Model) Cooler unit – out door model Note: The above products have not been certified for CE/UL/CCC standards. (Replaces obsolete ENH-120HD-100) |
| 100% Japan Origin | Apiste Vietnam | Model: ENH-130L(R)-100 Heat Exchanger – Indoor model (Replaces obsolete ENH-120HD-100) |
| 100% Japan Origin | Apiste Vietnam | Model: ENC-GR500L-eco Coolling Systems FA Cooler (NonFreon/Energy-SavingModel) Note: product is not certified for CE/UL/CCC standards. (Replaces ENC-G620L) |
| 100% Japan Origin | Apiste Vietnam | Model: ENC-GR500L-eco Coolling Systems FA Cooler (NonFreon/Energy-SavingModel) Note: product is not certified for CE/UL/CCC standards. (Replaces ENC-G620L) |
| 100% Japan Origin | Apiste Vietnam | Model: ENC-GR1000L-Pro Cooling unit Non Freon/ Energy Saving Model |
| 100% Japan Origin | Apiste Vietnam | Model: ENH-P140L-200CE-N Heat Exchanger |













Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.